21 พ.ค.67 เวลา 11.30 น.พล.ต.ท.ปิยะวัฒน์ เฉลิมศรี ผบช.ภ.9 พล.ต.ต.กฤษฎา แก้วจันดี รอง ผบช.ภ.9 เป็นผู้แทน รอง ผบ.ตร.รรท.ผบ.ตร., ผู้ช่วย ผบ.ตร. เยี่ยมอาการบาดเจ็บของ จ.ส.ต.วรวิทย์ ณะรัตตะ ผบ.หมู่ ปพ.ภ.จว.นราธิวาส (ทำหน้าที่ชุดเก็บกู้วัตถุระเบิดฯ ภ.จว.นราธิวาส) ซึ่งได้รับบาดเจ็บจากการเหยียบกับระเบิดขณะปฏิบัติหน้าที่ตรวจที่เกิดเหตุ เมื่อวันที่ 20 พ.ค.67 พร้อมมอบเงินและของเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจ ณ รพ.สุไหงโกลก อ.สุไหงโกลก จว.นราธิวาส
เป็นผู้แทน รอง ผบ.ตร.รรท.ผบ.ตร., ผู้ช่วย ผบ.ตร. เยี่ยมอาการบาดเจ็บของ จ.ส.ต.วรวิทย์ ณะรัตตะ ผบ.หมู่ ปพ.ภ.จว.นราธิวาส
![](https://www.police9.go.th/wp-content/uploads/2024/06/442499308_851762646982107_9119771308936292922_n-1200x630.jpg)